Ana iya tallata samfur ta hanyar mu'amala, yana iya magana, duka biyun na iya tantancewa da fahimtar bayanai.Shin ba ku so ku fahimci irin wannan marufi na ɗan adam a matsayin mabukaci?Marufi na al'ada sau da yawa yana taka aikin marufi ne kawai.Tare da ci gaban lokutan, mun ƙaddamar da zamanin marufi na dijital, wanda ke ba da damar samfuran su sami tallace-tallace na mu'amala, sahihanci da yaƙi da jabu, ba da labari da ƙididdigewa, da ƙirar ɗan adam., ta yadda samfurin zai iya bude "Intanet na Komai".Haɓaka ci gaba na 5G Intanet na Abubuwa a cikin masana'antar tattara kaya yana haɓaka, haɓaka sauye-sauye da haɓaka masana'antu a kowane fanni na rayuwa, wanda kuma yana kawo sabbin damammaki ga marufi.Menene marufi na dijital?Ya ƙunshi abubuwa guda huɗu: digitization na akwatin marufi, rarrabuwar hanyoyin shiga fahimta, hulɗar yanayin aikace-aikacen, da madaidaicin tallan manyan bayanai.Tare da waɗannan damar kawai za'a iya ɗaukar shi azaman ingantaccen marufi na dijital.
Kunshin Dijital
Bugu da ƙari, na gargajiya anti-channeling, anti-jarabci, da traceability ayyuka, dijital marufi kuma iya hade fasaha kamar lantarki bugu, RFID, da sassauƙa na nuni fitulu.Wannan yana sa marufi ya zama mai hankali, mafi dacewa don sadarwa, da ƙarin sabbin abubuwa da na musamman a bayyanar., kyawawan marufi da rubutu.A lokaci guda, ana iya dasa ƙaramin guntu a cikin akwatin, ta amfani da fasahar hana jabu ta NFC, haɗe tare da yin amfani da tsarin sakawa, don cimma ayyuka da yawa kamar tabbatar da gaskiya, rigakafin jabu, da ganowa.
Yanayin aikace-aikacen hulɗa
A zamanin 5G na Intanet na Abubuwa, ana amfani da marufi azaman hanyar shigarwa, kuma ana ba da marufi ta hanyar shiga fahimta, wacce za a iya ba da ta kai tsaye ta hanyar fasaha daban-daban kamar NFC, RFID, da alamun lambar QR, fahimtar gano samfuran, bayanai. watsawa, tattara bayanai, da Intanet na Abubuwa.Gudanarwa, tallace-tallacen iri, da sauransu. Waɗannan ɗimbin masu amfani da ƙofar shiga za su iya cimma manufar tantancewa, gano tushen da kuma shiga ayyukan tallace-tallace ko sun bincika ta ko sun dogara da shi.A lokaci guda kuma, ana iya ƙaddamar da fasahar AR tare da haɗawa da marufi, ta yadda za a iya haɗa marufi da bayanan kama-da-wane don gane hangen nesa na ainihin yanayin samfurin.Masu amfani za su iya fahimtar nunin samfuran kuma su sami ƙarin dogaro ga kamfanoni.
Babban tallace-tallace daidaitattun bayanai
Masu amfani za su iya dogara da dubawa, kuma kamfanoni za su iya gane tattarawa da aikace-aikacen manyan bayanai na mabukaci, gina nasu mabukaci mai amfani da babban dandalin bayanai, da samar da goyon bayan tushen bayanai da tushen yanke shawara don tallace-tallace na gaba.Don ayyukan kasuwancin nan gaba na kamfanin, haɓakar samfurin, zaɓin siyan mabukaci, mitar sayayya, narkewar saukowa da sauran halaye, kamfanin na iya saka idanu gabaɗayan tsari a bango, wanda ya dace don fahimtar daidaitaccen matsayin kasuwar samfur da matsayin sayan mabukaci, da ainihin lokacin daidaitawa na kasuwa.Dabarun bayarwa.
Lokacin aikawa: Mayu-16-2022