KYAUTA MAI KYAU - Jakunkuna kyauta na kwalban giya na takarda an yi su da kwali na 250 gsm, wanda ke da alaƙa da muhalli, mai dorewa, mai yuwuwa kuma ba sauƙin yagewa ba.Samfuran masu kauri suna da mafi kyawun dorewa da tsawon sabis fiye da sauran samfuran.
TSARI MAI KARFI - Ƙarfin da aka ƙarfafa yana ba da ƙarin tallafi, wanda ya isa ya ɗauki nauyin kwalban giya ba tare da yage ko lalacewa ba.Na marmari da kyawawan jakunkuna kyauta na giya baƙar fata za a iya daidaita su da giya iri-iri.Ƙarfi mai ƙarfi yana ba da jin daɗi mai tsayi yayin da yake sauƙaƙe ɗauka.
ABIN DA KA SAMU - Za ku sami fakitin fakitin giya 30 jakunkuna kyauta na giya.Girman kowace jaka shine 13.8 x 4.3 x 3.5 inci.Ƙarƙashin ƙasa da ƙarfi yana ba ku damar ɗaukar ruwan inabi lafiya ba tare da faɗuwa ba.Kyakkyawar kyautar ku za ta kasance mai ban sha'awa kuma ta fice a cikin bikin ranar haihuwa ko bikin aure.
YAWAN AMFANIN AMFANI - Jakunkunan kyautar kwalbar giya sun dace sosai don ranar haihuwa, bukukuwan aure, liyafa, bukukuwa, bukukuwan kammala karatun digiri, abubuwan biki da sauran lokuta na musamman.Hakanan zaka iya zana da rubutu akan jakunkuna don keɓance jakar giya ta musamman.
GAMSAR DA ƙwarewar Siyayya - Idan kuna da wani rashin gamsuwa da jakunkuna na ruwan inabi, za ku sami cikakken kuɗi a cikin kwanaki 30.Idan kuna da wasu tambayoyi game da samfurin, da fatan za a iya tuntuɓar mu, za mu samar muku da gamsasshen bayani.
Al'adar abu daban-daban kamar yadda kuke buƙata.
Maganin igiya daban-daban don zaɓar
Daban-daban sana'a ado jakar takarda ku.
Yadda ake hada kai da Amurka.